ÆFINGATÖFLUR

VALMYND

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7.fl.kk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7fl.kvk

Björn Sólmar Valgeirsson

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:15

-

15:15

Sund,Háhyrningar fædd 2012-2014

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

14:15

-

15:15

Flokkur:

Sund,Háhyrningar fædd 2012-2014

Staðsetning:

Bjarnalaug

14:30

-

16:00

Fimleikar 5. flokkur

Fimleikahús

Tími:

14:30

-

16:00

Flokkur:

Fimleikar 5. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

14:30

-

15:10

Karfa- Minnibolti 3. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

14:30

-

15:10

Flokkur:

Karfa- Minnibolti 3. bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Karfa Minnibolti 4.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

14:30

-

15:10

Flokkur:

Karfa Minnibolti 4.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

16:00

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:15

-

16:15

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Nebosja

Jaðarsbakki

Tími:

15:15

-

16:15

Flokkur:

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:15

-

16:00

Sund, Selir, fædd 2015

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

15:15

-

16:00

Flokkur:

Sund, Selir, fædd 2015

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:30

-

18:15

Fimleikar 2. flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:30

-

18:15

Flokkur:

Fimleikar 2. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:30

-

16:30

Karfa 7.flokkur strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Vesturgata

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Karfa 7.flokkur strákar

Staðsetning:

Vesturgata

15:30

-

16:30

Karfa 8.flokkur strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Vesturgata

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Karfa 8.flokkur strákar

Staðsetning:

Vesturgata

15:30

-

16:30

Karfa 9.flokkur, strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Karfa 9.flokkur, strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:30

Fimleikar FFA yngri

Fimleikahús

Tími:

16:00

-

17:30

Flokkur:

Fimleikar FFA yngri

Staðsetning:

Fimleikahús

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4.fl.kk

Björn Sólmar Valgeirsson

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4.fl.kk

Staðsetning:

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4fl.kvk

Unnar Þór Garðarsson

Akraneshöllin

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

16:00

-

16:45

Sund, Kópar 2, fædd 2016

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

16:00

-

16:45

Flokkur:

Sund, Kópar 2, fædd 2016

Staðsetning:

Bjarnalaug

16:15

-

18:15

Fimleikar 4.flokkur

Fimleikahús

Tími:

16:15

-

18:15

Flokkur:

Fimleikar 4.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:15

-

18:30

Fimleikar 3. flokkur

Fimleikahús

Tími:

16:15

-

18:30

Flokkur:

Fimleikar 3. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:15

-

17:15

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

16:15

-

17:15

Flokkur:

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:15

-

17:15

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

16:15

-

17:15

Flokkur:

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:30

-

18:30

Karfa 10,11 og 12.flokkur

Nesbosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:30

-

18:30

Flokkur:

Karfa 10,11 og 12.flokkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

17:00

-

17:45

Sund,Krossfiskar Stig 2, fædd 2016-2017

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

17:00

-

17:45

Flokkur:

Sund,Krossfiskar Stig 2, fædd 2016-2017

Staðsetning:

Bjarnalaug

17:15

-

18:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Jón Þór Hauksson aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

17:15

-

18:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

17:40

-

18:40

Karate Flokkur II (2012-2014)

Kristrún Bára

Jaðarsbakki

Tími:

17:40

-

18:40

Flokkur:

Karate Flokkur II (2012-2014)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

17:45

-

18:30

Sund Krossfiskar 1 stig,fædd 2016-2017

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

17:45

-

18:30

Flokkur:

Sund Krossfiskar 1 stig,fædd 2016-2017

Staðsetning:

Bjarnalaug

18:00

-

21:00

Fimleikar 1. flokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar 1. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:00

-

21:00

Fimleikar Meistarflokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar Meistarflokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:30

-

20:30

Körfubolti Mfl.karla

Nebosja

Vesturgata

Tími:

18:30

-

20:30

Flokkur:

Körfubolti Mfl.karla

Staðsetning:

Vesturgata

18:30

-

19:45

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Magnea Guðlaugsdóttir aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

18:40

-

19:40

Karate Flokkur I (2011 og eldri)

Kristrún Bára

Jaðarsbakki

Tími:

18:40

-

19:40

Flokkur:

Karate Flokkur I (2011 og eldri)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

19:30

-

21:00

Blak

Jaðarsbakki

Tími:

19:30

-

21:00

Flokkur:

Blak

Staðsetning:

Jaðarsbakki

19:45

-

21:00

Knattspyrna 2.fl.kk

Elínbergur Sveinsson / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin