ÆFINGATÖFLUR

VALMYND

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7.fl.kk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7fl.kvk

Björn Sólmar Valgeirsson

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:15

-

15:00

Sund, Háhyrningar fædd 2012-2014

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

14:15

-

15:00

Flokkur:

Sund, Háhyrningar fædd 2012-2014

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:00

-

17:15

Fimleikar 3.flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

17:15

Flokkur:

Fimleikar 3.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

15:45

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:00

-

15:45

Flokkur:

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

15:45

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:00

-

15:45

Flokkur:

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

16:00

Knattspyrna 6fl.kk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 6fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:00

-

16:00

Knattspyrna 6.fl.kvk

Björn Sólmar Valgreisson

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 6.fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:30

-

18:15

Fimleikar 2. flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:30

-

18:15

Flokkur:

Fimleikar 2. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:45

-

16:30

Sund, Kópar 1, fædd 2016

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

15:45

-

16:30

Flokkur:

Sund, Kópar 1, fædd 2016

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:50

-

16:30

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Nebosja

Jaðarsbakki

Tími:

15:50

-

16:30

Flokkur:

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:30

Fimleikar FFA yngri

Fimleikahús

Tími:

16:00

-

17:30

Flokkur:

Fimleikar FFA yngri

Staðsetning:

Fimleikahús

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4.fl.kk

Björn Sólmar Valgeirsson

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4.fl.kk

Staðsetning:

16:30

-

17:15

Sund, Kópar 2, fædd 2016

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

16:30

-

17:15

Flokkur:

Sund, Kópar 2, fædd 2016

Staðsetning:

Bjarnalaug

17:00

-

17:45

Fimleikaþrek yngri

Fimleikahús

Tími:

17:00

-

17:45

Flokkur:

Fimleikaþrek yngri

Staðsetning:

Fimleikahús

17:15

-

18:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Jón Þór Hauksson aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

17:15

-

18:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

17:15

-

18:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Magnea Guðlaugsdóttir aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

17:15

-

18:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

18:00

-

21:00

Fimleikar 1. flokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar 1. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:00

-

21:00

Fimleikar Meistarflokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar Meistarflokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:00

-

18:45

Fimleikaþrk eldri

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

18:45

Flokkur:

Fimleikaþrk eldri

Staðsetning:

Fimleikahús

18:30

-

19:45

Knattspyrna 2.fl.kk

Elínbergur Sveinsson / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna 2.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

18:30

-

19:45

Knattspyrna Kári

Wout Droste

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna Kári

Staðsetning:

Akraneshöllin

19:00

-

22:00

Karfa Mfl.karla

Nebosja

Jaðarsbakki

Tími:

19:00

-

22:00

Flokkur:

Karfa Mfl.karla

Staðsetning:

Jaðarsbakki

19:45

-

21:00

Knattspyrna 3.fl. kvk

Aldís Ylfa / Jaclyn Poucel

Akraneshöllin

Tími:

19:45

-

21:00

Flokkur:

Knattspyrna 3.fl. kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

AÐILDARFÉLAG

TÍMI

FLOKKUR

ÞJÁLFARI

staðsetning

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7.fl.kk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7fl.kvk

Björn Sólmar Valgeirsson

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:15

-

15:00

Sund, Háhyrningar fædd 2012-2014

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

14:15

-

15:00

Flokkur:

Sund, Háhyrningar fædd 2012-2014

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:00

-

17:15

Fimleikar 3.flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

17:15

Flokkur:

Fimleikar 3.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

15:45

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:00

-

15:45

Flokkur:

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

15:45

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:00

-

15:45

Flokkur:

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

16:00

Knattspyrna 6fl.kk

Skarphéðinn / Aron Ýmir