ÆFINGATÖFLUR

VALMYND

08:00

-

08:55

FVA: Afrek – Karfa

Nesbosja

Vesturgata

Tími:

08:00

-

08:55

Flokkur:

FVA: Afrek – Karfa

Staðsetning:

Vesturgata

14:00

-

15:00

Knattspyrna 6.fl.kk

Skarphéðinn og Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 6.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:00

-

15:00

Knattspyrna 6lf.kvk

Björn Sólmar Valgreisson

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 6lf.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:10

-

15:00

Karate Flokkur III (2015-2016)

Vilhjalmur

Jaðarsbakki

Tími:

14:10

-

15:00

Flokkur:

Karate Flokkur III (2015-2016)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Minnibolti 1. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

14:30

-

15:10

Flokkur:

Minnibolti 1. bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Karfa Minnibolti 2. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

14:30

-

15:10

Flokkur:

Karfa Minnibolti 2. bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

16:00

Fimleikar 7.flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Fimleikar 7.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

16:30

Fimleikar 6.flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

16:30

Flokkur:

Fimleikar 6.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

16:00

Karate Flokkur II (2012-2014)

Vilhjálmur

Jaðarsbakki

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Karate Flokkur II (2012-2014)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

16:00

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:00

-

16:00

Sund, Höfrungar fædd 2010-2013

Jill Syrstad

Jaðarsbakkalaug

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Sund, Höfrungar fædd 2010-2013

Staðsetning:

Jaðarsbakkalaug

15:15

-

16:15

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Nebosja

Jaðarsbakki

Tími:

15:15

-

16:15

Flokkur:

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:30

-

17:00

Fimleikar 5. flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:30

-

17:00

Flokkur:

Fimleikar 5. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:00

-

17:00

Karate Flokkur I (2011 og eldri)

Vilhjálmur

Jaðarsbakki

Tími:

16:00

-

17:00

Flokkur:

Karate Flokkur I (2011 og eldri)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:00

Karfa 7. flokkur strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:00

-

17:00

Flokkur:

Karfa 7. flokkur strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4fl.kvk

Unnar Þór Garðarsson

Akraneshöllin

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

16:00

-

17:15

Knattspyrna 3.fl kvk

Aldís Ylfa / Jaclyn Poucel

Akraneshöllin

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 3.fl kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

16:20

-

17:20

Karfa 8.flokkur, strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:20

-

17:20

Flokkur:

Karfa 8.flokkur, strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:20

-

17:20

Karfa 9. flokkur, strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:20

-

17:20

Flokkur:

Karfa 9. flokkur, strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:20

-

17:00

Sund,Fjörfiskar fædd 2019

Heiður

Bjarnalaug

Tími:

16:20

-

17:00

Flokkur:

Sund,Fjörfiskar fædd 2019

Staðsetning:

Bjarnalaug

16:30

-

18:00

Fimleikar FFA eldri

Fimleikahús

Tími:

16:30

-

18:00

Flokkur:

Fimleikar FFA eldri

Staðsetning:

Fimleikahús

17:00

-

18:30

Fimleikar Parkour 3

Fimleikahús

Tími:

17:00

-

18:30

Flokkur:

Fimleikar Parkour 3

Staðsetning:

Fimleikahús

17:00

-

17:40

Sund,Fjörfiskar fædd 2020

Heiður

Bjarnalaug

Tími:

17:00

-

17:40

Flokkur:

Sund,Fjörfiskar fædd 2020

Staðsetning:

Bjarnalaug

17:15

-

18:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Magnea Guðlaugsdóttir aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

17:15

-

18:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

17:15

-

18:00

Sund, Krossfiskar Stig 3 fædd 2016-2017

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

17:15

-

18:00

Flokkur:

Sund, Krossfiskar Stig 3 fædd 2016-2017

Staðsetning:

Bjarnalaug

17:30

-

19:30

Karfa 10,11 & 12.flokkur

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

17:30

-

19:30

Flokkur:

Karfa 10,11 & 12.flokkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

18:00

-

21:00

Fimleikar 1. flokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar 1. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:00

-

21:00

Fimleikar Meistarflokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar Meistarflokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:30

-

19:45

Knattspyrna 2.fl.kk

Elínbergur Sveinsson / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna 2.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

18:30

-

19:45

Knattspyrna Kári

Wout Droste

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna Kári

Staðsetning:

Akraneshöllin

19:30

-

21:00

Fimleikar Goldies

Fimleikahús

Tími:

19:30

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar Goldies

Staðsetning:

Fimleikahús

19:45

-

21:00

Knattspyrna 3.fl.kk

Aron Ýmir / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími:

19:45

-

21:00

Flokkur:

Knattspyrna 3.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

20:00

-

22:00

Karfa Mfl.karla

Nebosja

Vesturgata