ÆFINGATÖFLUR

VALMYND

13:30

-

15:00

Fimleikar Parkour 4

Fimleikahús

Tími:

13:30

-

15:00

Flokkur:

Fimleikar Parkour 4

Staðsetning:

Fimleikahús

14:00

-

16:30

Fimleikar 2.flokkur

Fimleikahús

Tími:

14:00

-

16:30

Flokkur:

Fimleikar 2.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7.fl.kk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:00

-

15:00

Knattspyrna 7fl.kvk

Björn Sólmar Valgeirsson

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 7fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:10

-

15:00

Karate Flokkur III (2015-2016)

Vilhjalmur

Jaðarsbakki

Tími:

14:10

-

15:00

Flokkur:

Karate Flokkur III (2015-2016)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

14:15

-

15:15

Sund, Höfrungar fædd 2010-2013

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

14:15

-

15:15

Flokkur:

Sund, Höfrungar fædd 2010-2013

Staðsetning:

Bjarnalaug

14:30

-

16:00

Fimleikar 5.flokkur

Fimleikahús

Tími:

14:30

-

16:00

Flokkur:

Fimleikar 5.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

14:30

-

16:00

Fimleikar Parkour 5

Fimleikahús

Tími:

14:30

-

16:00

Flokkur:

Fimleikar Parkour 5

Staðsetning:

Fimleikahús

14:30

-

15:10

Karfa- Minnibolti 3. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

14:30

-

15:10

Flokkur:

Karfa- Minnibolti 3. bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Karfa Minnibolti 4.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

14:30

-

15:10

Flokkur:

Karfa Minnibolti 4.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

17:15

Fimleikar 3. flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

17:15

Flokkur:

Fimleikar 3. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

16:00

Karate Flokkur II (2012-2014)

Vilhjálmur

Jaðarsbakki

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Karate Flokkur II (2012-2014)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:00

-

16:00

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:00

-

16:00

Knattspyrna 4.fl.kvk

Unnar Þór Garðarsson

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 4.fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:00

-

15:45

Sund,Selir fædd 2015

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

15:00

-

15:45

Flokkur:

Sund,Selir fædd 2015

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:15

-

16:15

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:15

-

16:15

Flokkur:

Karfa Minnibolti 5.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:15

-

16:15

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Jaðarsbakki

Tími:

15:15

-

16:15

Flokkur:

Karfa Minnibolti 6.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:15

-

16:00

Sund, Sæljón, fædd 2013-2015

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

15:15

-

16:00

Flokkur:

Sund, Sæljón, fædd 2013-2015

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:30

-

16:30

Fimleikar 6. flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Fimleikar 6. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:30

-

16:30

Karfa 7.flokkur strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Vesturgata

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Karfa 7.flokkur strákar

Staðsetning:

Vesturgata

15:30

-

16:30

Karfa 8.flokkur, strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Karfa 8.flokkur, strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:30

-

16:30

Karfa 9.flokkur, strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

15:30

-

16:30

Flokkur:

Karfa 9.flokkur, strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:00

Karate Flokkur I (2011 og eldri)

Vilhjálmur

Jaðarsbakki

Tími:

16:00

-

17:00

Flokkur:

Karate Flokkur I (2011 og eldri)

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4.fl.kk

Björn Sólmar Valgeirsson

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4.fl.kk

Staðsetning:

16:00

-

17:15

Knattspyrna 3.fl.kk

Aron Ýmir / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 3.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

16:15

-

18:15

Fimleikar 4.flokkur

Fimleikahús

Tími:

16:15

-

18:15

Flokkur:

Fimleikar 4.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:20

-

17:20

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Nesbosja

Jaðarsbakki

Tími:

16:20

-

17:20

Flokkur:

Karfa Stúlkur 6. til 8.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:30

-

18:00

Fimleikar FFA eldri

Fimleikahús

Tími:

16:30

-

18:00

Flokkur:

Fimleikar FFA eldri

Staðsetning:

Fimleikahús

17:00

-

18:30

Fimleikar Parkour 3

Fimleikahús

Tími:

17:00

-

18:30

Flokkur:

Fimleikar Parkour 3

Staðsetning:

Fimleikahús

17:15

-

18:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Jón Þór Hauksson aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

17:15

-

18:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

18:15

-

20:30

Karfa Mfl.karla

Nebosja

Jaðarsbakki

Tími:

18:15

-

20:30

Flokkur:

Karfa Mfl.karla

Staðsetning:

Jaðarsbakki

18:30

-

20:30

Fimleikar Parkour 1 og 2

Fimleikahús

Tími:

18:30

-

20:30

Flokkur:

Fimleikar Parkour 1 og 2

Staðsetning:

Fimleikahús

18:30

-

19:45

Knattspyrna 2.fl.kk

Elínbergur Sveinsson / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími: