ÆFINGATÖFLUR

VALMYND

09:20

-

09:50

Íþróttaskóli 1

Vesturgata

Tími:

09:20

-

09:50

Flokkur:

Íþróttaskóli 1

Staðsetning:

Vesturgata

10:00

-

12:00

Fimleikar 4.flokkur

Fimleikahús

Tími:

10:00

-

12:00

Flokkur:

Fimleikar 4.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

10:00

-

10:40

Íþróttaskóli 3

Vesturgata

Tími:

10:00

-

10:40

Flokkur:

Íþróttaskóli 3

Staðsetning:

Vesturgata

10:15

-

11:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Magnea Guðlaugsdóttir aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

10:15

-

11:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

10:30

-

11:30

Fimleikar 8. flokkur

Fimleikahús

Tími:

10:30

-

11:30

Flokkur:

Fimleikar 8. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

10:50

-

11:30

Íþróttaskóli 2

Vesturgata

Tími:

10:50

-

11:30

Flokkur:

Íþróttaskóli 2

Staðsetning:

Vesturgata

11:30

-

13:15

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Jón Þór Hauksson aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

11:30

-

13:15

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

11:40

-

12:20

Íþróttaskóli 4

Vesturgata

Tími:

11:40

-

12:20

Flokkur:

Íþróttaskóli 4

Staðsetning:

Vesturgata

12:00

-

14:00

Fimleikar, Opin Æfing fyrir eldri keppnis

Fimleikahús

Tími:

12:00

-

14:00

Flokkur:

Fimleikar, Opin Æfing fyrir eldri keppnis

Staðsetning:

Fimleikahús

9:00

-

10:15

Knattspyrna 2.fl. kk

Elínbergur Sveinsson / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími:

9:00

-

10:15

Flokkur:

Knattspyrna 2.fl. kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

AÐILDARFÉLAG

TÍMI

FLOKKUR

ÞJÁLFARI

staðsetning

09:20

-

09:50

Íþróttaskóli 1

Vesturgata

Tími:

09:20

-

09:50

Flokkur:

Íþróttaskóli 1

Staðsetning:

Vesturgata

10:00

-

12:00

Fimleikar 4.flokkur

Fimleikahús

Tími:

10:00

-

12:00

Flokkur:

Fimleikar 4.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

10:00

-

10:40

Íþróttaskóli 3

Vesturgata

Tími:

10:00

-

10:40

Flokkur:

Íþróttaskóli 3

Staðsetning:

Vesturgata

10:15

-

11:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Magnea Guðlaugsdóttir aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

10:15

-

11:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

10:30

-

11:30

Fimleikar 8. flokkur

Fimleikahús

Tími:

10:30

-

11:30

Flokkur:

Fimleikar 8. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

10:50

-

11:30

Íþróttaskóli 2

Vesturgata

Tími:

10:50

-

11:30

Flokkur:

Íþróttaskóli 2

Staðsetning:

Vesturgata

11:30

-

13:15

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Jón Þór Hauksson aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

11:30

-

13:15

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

11:40

-

12:20

Íþróttaskóli 4

Vesturgata

Tími:

11:40

-

12:20

Flokkur:

Íþróttaskóli 4

Staðsetning:

Vesturgata

12:00

-

14:00

Fimleikar, Opin Æfing fyrir eldri keppnis

Fimleikahús

Tími:

12:00

-

14:00

Flokkur:

Fimleikar, Opin Æfing fyrir eldri keppnis

Staðsetning:

Fimleikahús

9:00

-

10:15

Knattspyrna 2.fl. kk

Elínbergur Sveinsson / Sigurður Jónsson

Akraneshöllin

Tími:

9:00

-

10:15

Flokkur:

Knattspyrna 2.fl. kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

Edit
Edit
Edit
Edit