SKRÁNING

VALMYND

ÆFINGATÖFLUR

veldu aðildarfélag

VELDU STAÐSETNINGU

Mánudagur

TÍMI

FLOKKUR

ÞJÁLFARI

staðsetning

06:00

-

07:45

Körfubolti

Jaðarsbakki

08:00

-

08:55

FVA: Afrek – Karfa

Hugo

Vesturgata

14:30

-

15:10

Körfubolti: Mb 1-2. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

16:00

-

17:00

Körfubolti: 7. fl (’09)

Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

16:00

-

17:15

Körfubolti: 8. fl (’08)

Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

16:00

-

17:00

Körfubolti: Mb 6. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

17:00

-

18:30

Körfubolti: 9. flokkur (´07)

Hugo - Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

17:00

-

18:30

Körfubolti: 10. flokkur (´06)

Hugo

Jaðarsbakki

18:30

-

21:00

Körfubolti: Mfl. og drengjaflokkur (’04+)

Hugo

Jaðarsbakki

Þriðjudagur

TÍMI

FLOKKUR

ÞJÁLFARI

staðsetning

06:00

-

07:45

Körfubolti

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Körfubolti: Mb 3. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Körfubolti: Mb 4. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

15:15

-

16:00

Körfubolti: Mb 4- 6. bekkur (stelpur)

Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

15:30

-

16:30

Körfubolti: 7.fl (’09)

Jón Þór - Nikola

Vesturgata

15:30

-

16:30

Körfubolti: 8. fl (’08)

Jón Þór - Nikola

Vesturgata

16:00

-

17:15

Körfubolti: 8. fl (’08)

Jón Þór-Nikola

Akraneshöllin

16:10

-

17:00

Körfubolti: Mb 5. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

16:30

-

18:50

Körfubolti: 9.fl (’07)

Hugo - Jón Þór - Nikola

Vesturgata

16:40

-

18:15

Körfubolti: 10. fl (’06)

Hugo

Vesturgata

18:35

-

21:00

Körfubolti: Mfl. & Drengjaflokkur (’04+)

Hugo

Vesturgata

19:30

-

21:00

Blak

Jaðarsbakki

miðvikudagur

TÍMI

FLOKKUR

ÞJÁLFARI

staðsetning

06:00

-

07:45

Körfubolti

Jaðarsbakki

08:00

-

09:00

FVA: Afrek – Karfa

Hugo

Vesturgata

14:30

-

15:10

Körfubolti: Mb 3. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Körfubolti

Jón Þór

Jaðarsbakki

14:30

-

15:10

Körfubolti: Mb 1-2. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

15:15

-

16:00

Körfubolti: Mb 4- 6. bekkur (stelpur)

Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

16:10

-

17:00

Körfubolti: Mb 6. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

16:10

-

17:00

Körfubolti: 7. fl (’09)

Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

17:10

-

18:00

Körfubolti: 8. fl (’08)

Jón Þór - Nikola

Jaðarsbakki

17:10

-

18:00

Körfubolti: 9. flokkur (´07)

Jón Þór - Nikola - Hugo

Jaðarsbakki

18:10

-

20:00

Körfubolti: 10. flokkur (´06)

Hugo

Jaðarsbakki

20:00

-

21:00

Körfubolti: Old Boys

Jaðarsbakki

Edit
Edit
Edit
Edit