ÆFINGATÖFLUR

VALMYND

ÆFINGATÖFLUR

veldu aðildarfélag

VELDU STAÐSETNINGU

Mánudagur

TÍMI

FLOKKUR

ÞJÁLFARI

staðsetning

08:00

-

08:55

FVA: Afrek – Karfa

Nesbosja

Vesturgata

Tími:

08:00

-

08:55

Flokkur:

FVA: Afrek – Karfa

Staðsetning:

Vesturgata

14:00

-

15:00

Knattspyrna 6.fl.kk

Skarphéðinn og Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 6.fl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:00

-

15:00

Knattspyrna 6lf.kvk

Björn Sólmar Valgreisson

Akraneshöllin

Tími:

14:00

-

15:00

Flokkur:

Knattspyrna 6lf.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

14:15

-

15:15

Sund, Höfrungar fædd 2010-2013

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

14:15

-

15:15

Flokkur:

Sund, Höfrungar fædd 2010-2013

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:00

-

16:00

Fimleikar 7.flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Fimleikar 7.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

16:30

Fimleikar 6.flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:00

-

16:30

Flokkur:

Fimleikar 6.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

15:00

-

16:00

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Skarphéðinn / Aron Ýmir

Akraneshöllin

Tími:

15:00

-

16:00

Flokkur:

Knattspyrna 5.fl.kk og kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

15:05

-

15:45

Minnibolti 1.bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:05

-

15:45

Flokkur:

Minnibolti 1.bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:05

-

15:45

Karfa – Minnibolti 2. bekkur

Jón Þór

Jaðarsbakki

Tími:

15:05

-

15:45

Flokkur:

Karfa – Minnibolti 2. bekkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

15:15

-

16:00

Sund,Háhyrningar fædd 2012-2014

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

15:15

-

16:00

Flokkur:

Sund,Háhyrningar fædd 2012-2014

Staðsetning:

Bjarnalaug

15:30

-

18:15

Fimleikar 2. flokkur

Fimleikahús

Tími:

15:30

-

18:15

Flokkur:

Fimleikar 2. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:00

-

17:00

Karfa 7. flokkur strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:00

-

17:00

Flokkur:

Karfa 7. flokkur strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:00

Karfa 8.flokkur, strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:00

-

17:00

Flokkur:

Karfa 8.flokkur, strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:00

Karfa 9.flokkur strákar

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

16:00

-

17:00

Flokkur:

Karfa 9.flokkur strákar

Staðsetning:

Jaðarsbakki

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4.fl.kk

Björn Sólmar Valgeirsson

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4.fl.kk

Staðsetning:

16:00

-

17:15

Knattspyrna 4fl.kvk

Unnar Þór Garðarsson

Akraneshöllin

Tími:

16:00

-

17:15

Flokkur:

Knattspyrna 4fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

16:00

-

16:45

Sund, Sæljón,fædd 2013-2015

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

16:00

-

16:45

Flokkur:

Sund, Sæljón,fædd 2013-2015

Staðsetning:

Bjarnalaug

16:15

-

18:15

Fimleikar 4.flokkur

Fimleikahús

Tími:

16:15

-

18:15

Flokkur:

Fimleikar 4.flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:15

-

18:30

Fimleikar 3. flokkur

Fimleikahús

Tími:

16:15

-

18:30

Flokkur:

Fimleikar 3. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

16:45

-

17:30

Sund, Kópar 1, fædd 2016

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

16:45

-

17:30

Flokkur:

Sund, Kópar 1, fædd 2016

Staðsetning:

Bjarnalaug

17:00

-

18:30

Fimleikar Parkour 4

Fimleikahús

Tími:

17:00

-

18:30

Flokkur:

Fimleikar Parkour 4

Staðsetning:

Fimleikahús

17:10

-

18:30

Karfa 10,11 & 12. flokkur

Nebosja, Lucien, Gabriel

Jaðarsbakki

Tími:

17:10

-

18:30

Flokkur:

Karfa 10,11 & 12. flokkur

Staðsetning:

Jaðarsbakki

17:15

-

18:30

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Jón Þór Hauksson aðalþjálfari teymis

Akraneshöllin

Tími:

17:15

-

18:30

Flokkur:

Knattspyrna KFÍA mfl.kk

Staðsetning:

Akraneshöllin

17:30

-

18:15

Sund,Krossfiskar Stig 2,fædd 2016-2017

Jill Syrstad

Bjarnalaug

Tími:

17:30

-

18:15

Flokkur:

Sund,Krossfiskar Stig 2,fædd 2016-2017

Staðsetning:

Bjarnalaug

18:00

-

21:00

Fimleikar 1. flokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar 1. flokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:00

-

21:00

Fimleikar Meistarflokkur

Fimleikahús

Tími:

18:00

-

21:00

Flokkur:

Fimleikar Meistarflokkur

Staðsetning:

Fimleikahús

18:30

-

20:30

Fimleikar Parkour 1 og 2

Fimleikahús

Tími:

18:30

-

20:30

Flokkur:

Fimleikar Parkour 1 og 2

Staðsetning:

Fimleikahús

18:30

-

20:30

Karfa Mfl.karla

Nebosja

Jaðarsbakki

Tími:

18:30

-

20:30

Flokkur:

Karfa Mfl.karla

Staðsetning:

Jaðarsbakki

18:30

-

19:45

Knattspyrna 3.fl.kvk

Aldís Ylfa / Jaclyn Poucel

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna 3.fl.kvk

Staðsetning:

Akraneshöllin

18:30

-

19:45

Knattspyrna Kári

Wout Droste

Akraneshöllin

Tími:

18:30

-

19:45

Flokkur:

Knattspyrna Kári

Staðsetning: