Akraneshöllin: Æfingatafla 2016-2017

Dags   Höllin (1) Höllin (2) Tartanbraut
Frá Til Mánudagur Mánudagur Mánudagur
08:00 09:00 Afreksíþróttasvið FVA Afreksíþróttasvið FVA  
08:00 14:00      
14:00 15:00  KFÍA – 7. flokkur kvenna KFÍA -6. fl. ka. (yngri) og Fótboltaval Grundaskóla  
15:00 16:00  KFÍA  – 6. flokkur kvenna KFÍA  – 6. fl. ka. (eldri) og Fótboltaval Grundaskóla  
16:00 17:00  KFÍA  – 5. flokkur kvenna  KFÍA – 3. flokkur kvenna  
17:00 18:30  KFÍA – 4. flokkur kvenna (16:45 – 18:00)  KFÍA – meistaraflokkur karla 17:30-1830 UMF Skipaskagi – frjálsar
18:30 19:30  KFÍA – 4. flokkur karla  KFÍA – 4. flokkur karla  
19:30 21:00  KFÍA – 2. flokkur karla  KFÍA – 3. flokkur karla  
21:00 22:30  Knattspyrnufélagið Kári KFÍA: Old Boys 40  
Frá Til Þriðjudagur Þriðjudagur Þriðjudagur
06:30 07:30  Afrekshópur yngri    
08:20 09:00 Grundaskóli    
10:40 11:20   Grundaskóli  
14:00 15:00 KFÍA  – 7. flokkur kvenna KFÍA – 7. flokkur karla (yngri)  
15:00 16:00 KFÍA – 4. flokkur kvenna KFÍA – 7. flokkur karla (eldri)  
16:00 17:15 KFÍA- 5. flokkur karla KFÍA- 5. flokkur karla  
17:15 18:30 KFÍA – 2. flokkur karla KFÍA – 2. flokkur karla  
18:30 19:45 KFÍA – meistara- og 2. flokkur kvenna Knattspyrnufélagið Kári  
19:45 21:00 KFÍA – 3. flokkur kvenna KFÍA – 3. flokkur kvenna  
21:00 22:30      
Frá Til Miðvikudagur Miðvikudagur Miðvikudagur
08:00 09:00 Afreksíþróttasvið FVA Afreksíþróttasvið FVA  
09:00 14:00      
14:00 15:00 KFÍA – 6. flokkur kvenna KFÍA – 7. flokkur karla (yngri)  
15:00 16:00 KFÍA- 7. flokkur karla (eldri) KFÍA  – 6. flokkur karla (yngri)  
16:00 17:00 KFÍA – 5. flokkur kvenna KFÍA  – 6. flokkur karla (eldri)  
17:00 18:15 KFÍA- 5. flokkur karla KFÍA- 5. flokkur karla 17:30-18:30  UMF Skipaskagi – frjálsar
18:15 19:30 KFÍA- 4. flokkur karla Knattspyrnufélagið Kári  
19:30 21:00 KFÍA- 3. flokkur karla KFÍA- 3. flokkur karla  
21:00 22:30      
Frá Til Fimmtudagur Fimmtudagur Fimmtudagur
06:45 07:45      
09:40 11:20  Grundaskóli fótboltaval  Grundaskóli fótboltaval  
14:00 15:00  KFÍA- 7. flokkur karla (yngri)  KFÍA-6. fl. kv. (14:30-15:45) / Fótboltav. Grundask.  
15:00 16:00  KFÍA- 7. flokkur karla (eldri)  KFÍA-6. fl. kv. (14:30-15:45) / Fótboltav. Grundask.  
16:00 17:00  KFÍA – 4. flokkur kvenna  KFÍA – 3. flokkur kvenna (til 17:30)  
17:00 18:30  KFÍA – meistaraflokkur karla  KFÍA – meistaraflokkur karla  
18:30 19:45  KFÍA – meistara- og 2. flokkur kvenna  Knattspyrnufélagið Kári  
19:45 21:00  KFÍA – 4. flokkur karla  KDA (til 20:30)  
21:00 22:30 Knattspyrnufélagið Kári KFÍA: Old Boys 40+  
Frá Til Föstudagur Föstudagur Föstudagur
06:30 07:30   Afrekshópur yngri    
14:00 15:00  KFÍA  – 7. flokkur kvenna  KFÍA  – 6. flokkur karla (yngri)  
15:00 16:00  KFÍA – 5. flokkur kvenna  KFÍA  – 6. flokkur karla (eldri)  
16:00 17:00  KFÍA- 3. flokkur karla  KFÍA- 5. flokkur karla  
17:00 18:30  KFÍA – meistaraflokkur karla  KFÍA – 2. flokkur karla  
18:30 20:30  KFÍA – meistara- og 2. flokkur kvenna  KFÍA – meistara- og 2. flokkur kvenna  
20:30 22:30  KFÍA – Leikir/mót  KFÍA – Leikir/mót  
Frá Til Laugardagur Laugardagur Laugardagur
09:00 10:00  KFÍA – 5. flokkur kvenna  KFÍA- 5. flokkur karla  
10:00 11:00  KFÍA – 2. flokkur karla  KFÍA – 2. flokkur karla  
11:00 13:00  KFÍA – meistaraflokkur karla  KFÍA – meistaraflokkur karla  
13:00 15:00  KFÍA – meistara- og 2. flokkur kvenna  KFÍA – meistara- og 2. flokkur kvenna  
15:00 18:30  KFÍA – Leikir/mót  KFÍA – Leikir/mót  
Frá Til Sunnudagur Sunnudagur Sunnudagur
09:00 10:15  KFÍA – 4. flokkur karla  KFÍA – 4. flokkur karla  
10:00 11:15  KFÍA – 4. flokkur kvenna  KFÍA – 4. flokkur kvenna  
11:15 12:30  KFÍA – 3. flokkur kvenna  KFÍA- 3. flokkur karla  
12:30 18:00  KFÍA – Leikir/mót  KFÍA – Leikir/mót

Jaðarsbakkar- Íþróttahús 2016-2017

Frá Til Mánudagur
08:00 15:40 Grundaskóli
15:55 16:55 FVA: Íþróttir
17:00 18:00 Körfubolti – Minnibolti 5. – 6. bekkur
18:00 19:30 Körfubolti – Meistaraflokkur KK
19:30 21:00 Blak
21:00 22:15 Körfubolti – Heldribolti
Frá Til Þriðjudagur
08:00 14:40 Grundaskóli
14:40 15:50 Grundaskóli – Skóladagvist
15:55 16:55 FVA: Íþróttir
17:00 17:50 Körfubolti – Minnibolti 3. – 4. bekkur
18:00 19:00 Körfubolti – 7. – 8. flokkur
19:00 20:00 Körfubolti – Skotæfingar
20:00 22:15 Körfubolti – Meistaraflokkur KK
Frá Til Miðvikudagur
08:00 14:00 Grundaskóli
14:00 15:00 Garðasel
15:00 16:00 Körfubolti – Minnibolti 4. bekkur
 16:00 17:00  Körfubolti – Minnibolti 5. bekkur
17:00 18:15 Körfubolti – Minnibolti 6. bekkur
18:15 19:30 Skipaskagi – Frjálsar – Ómar
19:30 21:00 Blak
21:00 22:15 ELKEM (Höddi)
Frá Til Fimmtudagur
08:20 15:40 Grundaskóli
16:00 17:00 Knattspyrna – 8. flokkur karla og kvenna (yngri)
17:10 18:00 Knattspyrna – 8. flokkur karla (eldri)
18:15 19:15 Laust
19:30 20:45 Körfubolti – Heldribolti KVK
20:45 22:15 Körfubolti – Heldribolti KK
Frá Til Föstudagur
08:20 13:20 Grundaskóli
13:20 15:00 Vallarsel
15:00 15:50 Körfubolti – Minnibolti 1. bekkur
15:50 16:40 Körfubolti – Minnibolti 2. & 3. bekkur
16:50 18:00 Körfubolti – Minnibolti 7. & 8. flokkur
18:00 20:00 Körfubolti – Meistaraflokkur KK
20:00 22:15 ÍA
Frá Til Laugardagur
07:00 9:45 Sundfélag Akraness
     
     
Frá Til Sunnudagur
09:00 11:00 Þrif
11:15 12:00 Körfubolti – Krílabolti 4 & 5 ára
11:15 12:00 Körfubolti – Minnibolti 1. bekkur
12:10 13:00 Körfubolti – Minnibolti 2. & 3. bekkur
13:10 14:10 Körfubolti – Minnibolti 4. & 5. bekkur
14:20 15:20 Körfubolti – Minnibolti 6. bekkur
15:30 16:30 Körfubolti – 7. & 8. flokkur
16:30 18:00  Blak

Vesturgata – Íþróttahús 2016-2017

Frá Til Mánudagur
06:00 07:00 Boot Camp 1/1 salur
08:00 09:00 Afreksíþróttasvið FVA 1/1 salur
09:15 14:00 Brekkubæjarskóli 1/1 salur
14:00 15:00 Brekkóval: Karfa 1/1 salur
14:40 15:40 Badminton 3. flokkur 1/2 salur
15:40 17:00 Badminton 2. flokkur 1/1 salur
17:00 18:30 Badminton 1. flokkur 3/4 salur
18:00 19:00 Þjótur 1/4 salur
18:40 21:00 FIMA – 1. flokkur/FIMA meistaraflokkur
20:30 22:00 FIMA – P3
Frá Til Þriðjudagur
06:00 07:00 Boot Camp 1/1 salur
08:10 12:00 Brekkubæjarskóli 1/1 salur
12:25 13:25 FVA1/1 salur
13:25 14:35  Leikskólinn Teigarsel 1/1 salur
14:40 15:40 FVA 1/1 salur
16:00 16:50 FIMA – 6 ára
16:00 17:30 FIMA – 4. flokkur yngri
17:00 18:30 FIMA – 5. flokkur
18:40 19:40 Badminton 2. flokkur 1/1 salur
19:40 21:15 Badminton 1. flokkur 1/1 salur
21:15 22:15 Badminton Trimm 1/1 salur
Frá Til Miðvikudagur
06:00 07:00 Boot Camp  1/1 salur
08:00 09:00 Afreksíþróttasvið FVA  1/1 salur
09:00 11:20 Brekkubæjarskóli  1/1 salur
12:25 13:25 FVA  1/1 salur
13:25 14:30 FEBAN 1/2 salur
14:00 15:00 Brekkubæjarskóli – frístund 1/2 salur
15:00 16:00 FIMA – P1
16:00 16:50 FIMA – 7 ára 1
16:00 17:30 FIMA – drengir
17:00 17:50 FIMA – 7 ára 2
17:00 18:30 FIMA – 5. flokkur
18:00 19:00 Þjótur 1/4 salur
18:30 20:30 FIMA – 2. flokkur B
20:30 22:00 Körfubolti
Frá Til Fimmtudagur
06:00 07:00 Boot Camp  1/1 salur
08:10 13:20 Brekkubæjarskóli  1/1 salur
14:00 15:00 Brekkóval: Karfa 1/1 salur
14:40 15:30 Badminton 3. flokkur 1/2
15:30 17:00 Badminton 2. flokkur  1/1 salur
17:00 19:00 Badminton 1. flokkur  1/1 salur
19:00 20:00 Badminton – Trimm  1/1 salur
20:15 22:15 Körfubolti
Frá Til Föstudagur
06:00 07:00 Boot Camp  1/1 salur
08:10 12:15 Brekkubæjarskóli  1/1 salur
12:25 14:35 FVA  1/1 salur
15:00 15:50 FIMA – 6 ára
15:00 16:00 FIMA – P (06-07)
15:00 17:00 FIMA – 4. flokkur eldri
16:00 16:50 FIMA – 7 ára 2
16:30 18:30 FIMA – 3. flokkur
17:00 17:50 FIMA – 7 ára 1
Frá Til Laugardagur
9:00 11:20 FIMA – Íþróttaskóli 1
11:30 12:20 FIMA – 5 ára 1
11:30 12:20 FIMA – 7 ára 1
12:30 13:20 FIMA – 5 ára 2
12:30 13:20 ÍFIMA – 7 ára 2
12:30 13:30 Parkour (04-05)
Frá Til Sunnudagur
10:00 11:30 Boot Camp
12:00 13:00 Badminton Miniton
13:00 15:00 Badminton 3. flokkur
13:00 15:00 Badminton 2. flokkur
13:00 15:00 Badminton 1. flokkur
13:00 15:00 Badminton Trimm
16:30 19:00 FIMA 2. fl. A

Þreksalur-2 2016-2017

 

Spinningsalur 2016-2017

Frá Til Mánudagur   Frá Til Mánudagur
06:00 07:00 Dean        
14:00 15:30 Brekkubær, þrek (Sigga)        
             
17:00 18:00 KFÍA 2. fl. kvenna   17:30  18:30  Spinning (Krissý)
18:00 19:00 KFÍA Mfl. kvenna        
19:00 20:00 Knattspyrnufélagið Kári (Dean/Lúlli)        
Frá Til Þriðjudagur   Frá Til Þriðjudagur
06:00 07:15 Sundfélagið   06:10 07:10 Spinning Elsa
07:30 09:30 Afreksíþróttasvið FVA        
16:00 17:00 VÍFA (Jói Pétur)        
17:00 18:00 KFÍA / Mfl. karla        
18:00 19:00 KFÍA / Mfl. karla        
19:00 20:00 Dómarafélagið    20:00 21:00  UMF Skipaskagi – hjólahópur
Frá Til Miðvikudagur   Frá Til Miðvikudagur
06:00 07:00 Dean        
16:00 17:00 VÍFA (Jói Pétur)   17:30 18:30 Spinning (Krissý)
18:00 19:00 Karlapúl (Jói Pétur)        
Frá Til Fimmtudagur   Frá Til Fimmtudagur
06:00 07:15 Sundfélagið   06:10 07:10 Spinning (Elsa)
07:30 09:30 Afreksíþrótasvið FVA        
13:30 14:15 StarfVest (Anna Sólveig)        
14:15 15:30 Brekkubær,þrek (Sigga)        
16:00 18:00 KFÍA / 3 fl. karla        
18:00 20:00 KFÍA / 2. fl. karla    20:00 21:00  UMF Skipaskagi – hjólahópur
Frá Til Föstudagur   Frá Til Föstudagur
08:05 09:05 Stöðvaþjálfun (Anna Lilja)        
13:00 14:00 VÍFA (Jói Pétur)        
16:00 17:00 KFÍA / 3.fl. kvenna        
17:30 18:30 Stöðvaþjálfun (Eyrún)        
Frá Til Laugardagur   Frá Til Laugardagur
10:15 11:15 Knattspyrnufélagið Kári/KFÍA        
11:15 12:15 KFÍA / 2.fl. karla        
Frá Til Sunnudagur   Frá Til Sunnudagur
13:00 14:00  …………………………………………………………….        …………………………………………………………………

 

 Salur 3 ( Græni salur ) 2016-2017

 

  Salur 5 ( Parket ) 2016-2017

Frá Til Mánudagur   Frá Til Mánudagur
06:05 06:35 Tabata (Almar)   06:00 07:00 Átaksnámskeið (Dódó)
08:05 09:05 Anna Lilja        
15:20 16:00 Sundfélagið (Kjell)   14:30 15:00 Sundfélagið (Kjell)
16:45  17:20  Sundfélagið (Kjell)   16:45 17:25 Styrkur, kviður, teygjur (Bryndís G)
17:30 18:30 Þrek (Anna Lilja)   17:30 18:30 Átaksnámskeið (Dódó)
18:30 19:30 Karlapúl (Jói Pétur)        
Frá Til Þriðjudagur   Frá Til Þriðjudagur
06:05 07:05 Þrek (Anna Lilja)   06:05 06:35 Tabata (Almar)
08:00 09:30 Afreksíþróttasvið FVA   08:00 09:30 Afreksíþróttasvið FVA
        16:30 17:30 Líkamsrækt 60+ (Dódó)
        17:30 18:30 Stöðvaþjálfun (Eyrún)
Frá   Miðvikudagur   Frá Til Miðvikudagur
06:05 06:35 Tabata (Almar)   06:00 07:00 Átaksnámskeið (Dódó)
        16:45 17:25 Styrkur, kviður, teygjur (Bryndís G)
17:30 18:30 Þrek (Anna Lilja)   17:30 18:30 Átaksnámskeið (Dódó)
             
 Frá Til Fimmtudagur   Frá Til Fimmtudagur
06:15 07:15 Þrek (Anna Lilja)   06:05 06:35 Tabata (Almar)
08:00 09:30 Afreksíþróttasvið FVA   08:00 09:30 Afreksíþróttasvið FVA
13:50 14:20 Grundaskóli, val (Kiddi/Berglind)   14:00 15:00 Brekkubær,þrek (Sigga)
        17:30 18:30 Átaksnámskeið (Dódó)
             
Frá Til Föstudagur   Frá Til Föstudagur
        06:00 07:00 Átaksnámskeið (Dódó)
        15:00 15:30 Sund, (Bjarney)
        16:30 17:00 Sund, Kjell
         17:30 18:30   Átaksnámskeið (Dódó)
Frá Til Laugardagur   Frá Til Laugardagur
        07:00 09:00 Sundfélagið
        10:00 11:00  KFÍA mfl & 2.fl kvenna (Anna L)
Frá Til Sunnudagur   Frá Til Sunnudagur
             

 

Vesturgata: Skotfélag, spegla- og boxsalur 2016-2017

   

Box salur

Speglasalur

Skotfélag

Frá Til  Mánudagur Mánudagur  
08:10 14:00   Danskennsla  
17:00 18:15   Karate 1. flokkur  
16:00 17:00 Box – Unglingar    
17:00 18:00 Box – Þrek, þol 1    
19:30 20:30   Skipaskagi – línudans  
20:00 21:00 Box – Þrek, þol 2    
Frá Til  Þriðjudagur Þriðjudagur  
14:10 14:50 Klifur – 1. & 2. bekkur    
14:50 15:50 Klifur – 3. & 4. bekkur    
15:50 16:50 Klifur 5. til 7. bekkur    
16:50 17:50 Klifur 8. til 10. bekkur     
18:00 19:00   Þrek & teygjur Skotfélag
20:00 21:00 Box – Þrek, þol 2   Skotfélag 18:00 til 21:30
Frá Til  Miðvikudagur Miðvikudagur  
08:00 13:20   Danskennsla  
15:10 16:00   Karate – Börn, byrjendur  
16:00  16:50   Karate – Börn, framhald  
16:00 17:00 Box – unglingar    
16:40 18:00   Karate 1. flokkur  
17:00 18:00 Box – Þrek, þol 1    
Frá Til  Fimmtudagur Fimmtudagur  
14:10 14:50 Klifur – 1. & 2. bekkur    
14:30 15:00   Gaman saman  
14:50 15:50 Klifur – 3. & 4. bekkur    
15:50 16:50 Klifur 5. til 7. bekkur    
16:50 17:50 Kilfur 8. til 10. bekkur     
18:00 19:00   Þrek & teygjur Skotfélag
20:00 21:00 Box – Þrek, þol 1   Skotfélag 18:00 til 21:30
Frá Til  Föstudagur Föstudagur  
08:10 10:40   Danskennsla  
14:10 15:00   Karate – Börn, byrjendur  
15:00 15:50   Karate – Börn, framhald  
16:00 17:00   Karate – 1. flokkur  
16:00 17:00  Box – unglingar    
17:00 18:00 Box – Þrek, þol 1    
20:00 22:00 Box – Sparrtækni    
Frá Til  Laugardagur Laugardagur  
10:30 12:00 Klifur 5. – 10. bekkur     
11:00 13:00 Box – Sparrtækni     
Frá Til  Sunnudagur Sunnudagur  
         

Jaðarsbakkalaug: Æfingatafla 2016-2017

Frá Til Mánudagur
06.00 07:15 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
08:00 13:00 Grundaskóli
15:00 16:00 Sundfélag – C – hópur – 3 brautir
16:00 17:30 Sundfélag – B – hópur – 3 brautir
17:30 19:30 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
19:45 21:00 Sundfélag – Garpar – 2 brautir
Frá Til Þriðjudagur
06.00 07:15 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
08:20 11:00 Grundaskóli
11:30 13:00 Grundaskóli
15:00 16:30 Sundfélag – C – hópur – 3 brautir
16:30 18:00 Sundfélag – B – hópur – 3 brautir
18:00 20:00 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
Frá Til Miðvikudagur
06.00 07:15 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
08:00 14:00 Grundaskóli
15:30 17:30 Sundfélag – B – hópur – 3 brautir
17:30 19:30 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
19:45 21:00 Sundfélag – Garpar – 2 brautir
Frá Til Fimmtudagur
06.00 07:15 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
08:00 14:00 Grundaskóli
15:00 16:30 Sundfélag – C – hópur – 3 brautir
16:30 18:30 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
18:40 19:40 Þjótur
19:45 21:00 Sundfélag – Garpar – 2 brautir
Frá Til Föstudagur
06.00 07:15 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
08:00 13:00 Grundaskóli
14:30 15:30 Sundfélag – Höfrungar – 3 brautir
15:30 17:00 Sundfélag – B – hópur – 3 brautir
17:00 19:00 Sundfélag – A – hópur – 3 brautir
Frá Til Laugardagur
07:00 09:00 Sundfélag – A & B – hópur
9:00 11:00 Sundfélag – C – hópur – 3 brautir
Frá Til Sunnudagur

Bjarnalaug Æfingatafla 2016-2017

Frá Til Mánudagur
08:10 11:20 Brekkubæjarskóli
11:20 12:10 FEBAN 1
12:10 13:00 FEBAN 2
13:00 13:50 FEBAN 3
13:50 14:30 Dagur Kári
14:30 15:15 Sundfélag – Selir
15:15 16:15 Sundfélag – Sæljón
16:15 17:15 Sundfélag – Háhyrningar
17:15 18:15 Höfrungar
18:15 19:00 Sundfélag – Krossfiskar
19:00 19:45 Sundfélag – Krossfiskar
Frá Til Þriðjudagur
08:00 09:50 Brekkubæjarskóli
09:45 10:30 HVER
10:30 11:00 Björk/Lilja
11:40 14:00 Brekkubæjarskóli
14:15 14:55 Sundfélag – Kópar Brekkó
15:00 16:00 Sundfélag – Sæljón
16:00 17:00 Sundfélag – Háhyrningar
17:00 18:00 Höfrungar
18:00 19:00 Þjótur
Frá Til Miðvikudagur
08:00 14:00 Brekkubæjarskóli
14:00 14:45 HVER
14:45 15:25 Sundfélag – Kópar Grundó
15:45 16:30 Sundfélag – Krossfiskar 1
16:30 17:15 Sundfélag – Krossfiskar 2
17:15 18:00 Sundfélag – Krossfiskar 3
18:00 18:45 Sundfélag – Krossfiskar 4
    Þrif
20:00 22:00 Sundfélag – Samflot
Frá Til Fimmtudagur
08:00 10:10 Brekkubæjarskóli
10:10 10:50 Björk/Lilja
10:50 11:30 HVER
11:30 12:20 FEBAN 1
12:20 13:10 FEBAN 2
13:10 14:00 FEBAN 3
14:15 15:00 Sundfélag – Selir
15:00 16:00 Sundfélag – Sæjón
16:00 17:00 Sundfélag – Háhyrningar
17:10 18:00 Þjótur – Vatnsleikfimi
18:00 19:00 Sundfélag?
Frá Til Föstudagur
08:10 10:10 Brekkubæjarskóli
10:10   Þrif
14:00 14:45  
14:15 14:55 Sundfélag – Kópar Grundó
14:55 15:35 Sundfélag – Kópar Brekkó
16:30 17:15 Sundfélag – Fjörfiskar
17:15 18:00 Sundfélag – Fjörfiskar
18:00 18:45 Sundfélag – Fjörfiskar
Frá Til Laugardagur
10:00 13:00 Almenningstími
Frá Til Sunnudagur
12:15 16:30 Ungbarnsund