Akranesleikar Olís

haldnir 6. – 8. júní nk.

 Það voru sundmenn frá Óðni sem komu, sáu og sigruðu á mótinu í ár.  Auk stigabikarsins hlaut Elín Erla Káradóttir viðurkenningu fyrir stigahæsta sundið en hressir krakkar frá KR fór heim með bikar fyrir að vera prúðasta liðið.

Úrslit mótsins á HyTek

Úrslit allt mótið

Nánari upplýsingar

Skráningar liða 1. júní

HyTek fyrir TM – ath. nýtt 28. maí

Mótsskrá 6. júní

Tímaáætlun (session listi)

Úrslit 1. hluti

 Úrslit 2. hluti

Úrslit 3. hluti

Úrslit 4. hluti

Úrslit 5. hluti

Úrslit allt mótið

Myndir

Vaktaplan eldhúss

Vaktaplan tímavörslu

Vaktaplan skóli

 

1. hluti föstudagur  (12 ára & yngri / 13-14 / 15 ára +)
Upphitun kl. 15:00  Mót kl. 16:15

Nr

Grein

1

400m fjórsund kvenna Opinn

2

400m fjórsund karla Opinn

3

100m bringusund meyjar 12 & yngri

4

100m bringusund sveina 12 & yngri

5

800m  skriðsund kvenna 13 og eldri – 2 riðlar

6

1500m skriðsund karla 13 og eldri – 2 riðlar

7

200m fjórsund meyjar 12 & yngri

8

200m fjórsund sveinar 12 & yngri

2. hluti laugardagur (13-14 ára / 15 ára+)
Upphitun kl. 7:30  Keppni kl. 8:30

Nr.

Grein

9

200m flugsund kvenna opinn

10

200m flugsund karla opinn

11

100m skriðsund kvenna 13 og eldri

12

100m skriðsund karla 13 og eldri

13

200m bringusund kvenna 13 og eldri

14

200m bringusund karla 13 og eldri

15

400m skriðsund kvenna opinn

16

400m skriðsund karla opinn
3. hluti laugardagur ( 10 & yngri / 12 & yngri)
Upphitun  kl. 11:30     Keppni  kl. 12:30

Nr.

 Grein

17

100m flugsund meyja 12 & yngri

18

100m flugsund sveina 12 & yngri

19

50m baksund hnáta 10 & yngri

20

50m baksund hnokka 10 & yngri

21

200m baksund meyja 12 & yngri

22

200m baksund sveina 12 & yngri

23

100m bringusund hnáta 10 & yngri

24

100m bringusund hnokka 10 & yngri

25

200m bringusund meyja 12 & yngri

26

200m bringusund sveina 12 & yngri

27

4x50m skriðsund hnáta 10 & yngri

28

4x50m skriðsund hnokka 10 & yngri

29

4x50m skriðsund meyja 12 & yngri

30

4x50m skriðsund sveina 12 & yngri
4. hluti laugardagur  (13-14 ára / 15 ára og eldri)
Upphitun kl. 16:00   Keppni kl. 17:00

Nr.

 Grein

31

200m baksund kvenna 13 og eldri

32

200m baksund karla 13 og eldri

33

100m flugsund kvenna 13 og eldri

34

100m flugsund karla 13 og eldri

35

200m skriðsund kvenna 13 og eldri

36

200m skriðsund karla 13 og eldri

37

100m bringusund kvenna 13 og eldri

38

100m bringusund karla 13 og eldri

39

4x50m skriðsund kvenna

40

4x50m skriðsund karla
5. hluti sunnudagur  (10 ára og yngri / 12 ára og yngri)
Upphitun kl. 7:30  Keppni kl.  8:30

Nr.

 Grein

41

200m skriðsund meyja 12 & yngri

42

200m skriðsund sveina 12 & yngri

43

100m fjórsund hnáta 10 & yngri

44

100m fjórsund hnokka 10 & yngri

45

100m baksund meyja 12 & yngri

46

100m baksund sveina 12 & yngri

47

100m skriðsund hnáta 10 & yngri

48

100m skriðsund hnokka 10 & yngri

49

100m fjórsund meyja 12 & yngri

50

100m fjórsund sveina 12 & yngri

51

4x50m fjórsund hnáta 10 & yngri

52

4x50m fjórsund hnokka 10 & yngri
6. hluti sunnudagur  (12 ára og yngri / 13-14 ára / 15 ára og eldri)
Upphitun kl. 12:15  Keppni kl. 13:15

Nr.

 Grein

53

100m baksund kvenna 13 og eldri

54

100m baksund karla 13 og eldri

55

100m skriðsund meyja 12 & yngri

56

100m skriðsund sveina 12 & yngri

57

200m fjórsund kvenna 13 og eldri

58

200m fjórsund karla 13 og eldri

59

4x50m fjórsund meyja 12 & yngri

60

4x50m fjórsund sveina 12 & yngri

61

4x50m fjórsund kvenna 13 og eldri

62

4x50m fjórsund karla 13 og eldri